Sakataren Yaɗa Labaran jam’iyyar ADC, Bolaji Abdullahi, ya bayyana ficewar Peter Obi da Rabiu Musa Kwankwaso daga...
Rukayya Ahmad Bello
May 5, 2026
38
Babbar Kotun Jihar Adamawa da ke zamanta a Yola ta soke tarukan gangamin Jam’iyyar ADC da aka...
May 4, 2026
32
Ma’aikatar Lafiya ta Jihar Kano ta ba da umarnin kama wani ɗan kasuwa da ake zargi da...
May 3, 2026
77
Hukumar kula da harkokin magunguna ta ƙasa, Pharmacy Council of Nigeria (PCN), ta rufe shagunan sayar da...
May 3, 2026
35
Tsohon sakataren kwamitin Amintattu na jam’iyyar NNPP, Injiniya Buba Galadima, ya ce akwai wani sabon sauyi na...
May 3, 2026
58
Mai Martaba Sarkin Katsina, Dokta Abdulmuminu Kabir, ya naɗa sabbin hakimai uku da gwamnatin jihar ta amince...
May 3, 2026
33
Hukumar Alhazan Najeriya, NAHCON ta ce maniyyatan ƙasar kimanin 50,000 ne za su suke farali a wannan...
May 3, 2026
38
Jami’iyyar NDC ta karyata wasu labarai da ake yadawa a kafafan sada zumunta kan cewa tana da...
May 3, 2026
62
Kotun sojin Mali ta ce an kama sojojin ƙasar da dama kan zargin hannu a hare-haren ƴanbindiga...
May 3, 2026
66
Tsohon gwamnan jihar Kano, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya ce har yanzu bai yanke hukunci na karshe...
