Hukumar Jin Daɗin Alhazai ta Jihar Kano ta sanar da cewa ta kammala biyan dukkan kuɗaɗen da...
Rukayya Ahmad Bello
May 5, 2026
43
Sakataren Yaɗa Labaran jam’iyyar ADC, Bolaji Abdullahi, ya bayyana ficewar Peter Obi da Rabiu Musa Kwankwaso daga...
May 5, 2026
50
Babbar Kotun Jihar Adamawa da ke zamanta a Yola ta soke tarukan gangamin Jam’iyyar ADC da aka...
May 4, 2026
43
Ma’aikatar Lafiya ta Jihar Kano ta ba da umarnin kama wani ɗan kasuwa da ake zargi da...
May 3, 2026
133
Hukumar kula da harkokin magunguna ta ƙasa, Pharmacy Council of Nigeria (PCN), ta rufe shagunan sayar da...
May 3, 2026
50
Tsohon sakataren kwamitin Amintattu na jam’iyyar NNPP, Injiniya Buba Galadima, ya ce akwai wani sabon sauyi na...
May 3, 2026
98
Mai Martaba Sarkin Katsina, Dokta Abdulmuminu Kabir, ya naɗa sabbin hakimai uku da gwamnatin jihar ta amince...
May 3, 2026
45
Hukumar Alhazan Najeriya, NAHCON ta ce maniyyatan ƙasar kimanin 50,000 ne za su suke farali a wannan...
May 3, 2026
55
Jami’iyyar NDC ta karyata wasu labarai da ake yadawa a kafafan sada zumunta kan cewa tana da...
May 3, 2026
104
Kotun sojin Mali ta ce an kama sojojin ƙasar da dama kan zargin hannu a hare-haren ƴanbindiga...
