April 24, 2026
13
Rundunar Sojin Najeriya ta kafa kotun soja (court-martial) domin gurfanar da jami’anta 36 da ake zargi da...
April 24, 2026
12
Hukumar tsaron farin kaya ta DSS ta gurfanar da tsohon gwamnan jihar Kaduna, Malam Ahmad Nasir El-Rufai,...
April 24, 2026
29
Majalisar Dattawan ƙasar nan ta buƙaci gwamnatin tarayya da ta yi nazari kan yiwuwar dakatar da yaƙin...
April 24, 2026
22
by Samira Adnan Fulani communities in parts of Lahiagi, Pategi and Guru of Kwara and Niger...
April 23, 2026
42
Aminu Abdullahi Ibrahim Gwamna Bala Mohammed na jihar Bauchi ya bayyana cewa yanzu shi “ɗan siyasa ne...
April 22, 2026
32
Aminu Abdullahi Ibrahim Hukumar NAFDAC, ta kafa wata rundunar aiki mai mambobi bakwai a Jihar Kano domin...
April 22, 2026
38
Aminu Abdullahi Ibrahim Majalisar dokokin jihar Kano ta kafa kwamiti mai mutane 12, domin tantance Murtala Sule...
April 21, 2026
23
Rahotanni sun nuna cewa ƙungiyar ta gaza samar da tsaro mai inganci a filin wasa, abin da...
April 21, 2026
47
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya sauke Ministan Kudi kuma Ministan Tsare-tsaren Tattalin Arziki, Wale Edun da...
