Dakarun sojin ƙasar nan sun dawo da mazauna garin Mansur da ke karamar hukumar Alkeleri dake Jihar...
Da dumi-dumi
April 25, 2026
63
Majalisar Dokokin Jigawa ta bada umarnin fara bincikar tsohuwar Gwamnatin Muhammad Badaru Abubakar. Matakin ya biyo bayan...
April 24, 2026
62
by Samira Adnan Fulani communities in parts of Lahiagi, Pategi and Guru of Kwara and Niger...
April 21, 2026
40
Rahotanni sun nuna cewa ƙungiyar ta gaza samar da tsaro mai inganci a filin wasa, abin da...
April 19, 2026
58
Gwamnatin Najeriya ta sanar da shirin aikewa da jami’an tsaro na musamman aƙalla 200 domin samun horo...
April 18, 2026
52
Hukumar da ke kula da jami’o’i ta ƙasa NUC ta bai wa jami’ar Al-Istiqama Sumaila, Kano cikakken...
April 18, 2026
61
Hukumar Jin Daɗin Alhazai ta Jihar Kano ta sake jaddada cikakken shiri na fara jigilar maniyyata aikin...
April 18, 2026
86
Mai martaba sarkin Zazzau, Ambasada Ahmed Nuhu Bamalli, ya buƙaci Gwamnatin Tarayya da ta bai wa sarakunan...
Bola Ahmad Tinubu ya sanya hannu kan kasafin kuɗin na 2026, da yawansa ya hau ra naira tiriliyan 68.
April 18, 2026
101
Shugaban kasa Bola Ahmad Tinubu ya sanya hannu kan kasafin kuɗin ƙasar nan na 2026, da yawansa...
April 15, 2026
35
Kwamandan Bataliya ta 242, Monguno, Col. I.A. Mohammed, da sojoji akalla 10 ne suka rasa rayukansu a...
