Mai Martaba Sarkin Katsina, Dokta Abdulmuminu Kabir, ya naɗa sabbin hakimai uku da gwamnatin jihar ta amince...
May 3, 2026
33
Hukumar Alhazan Najeriya, NAHCON ta ce maniyyatan ƙasar kimanin 50,000 ne za su suke farali a wannan...
May 3, 2026
38
Jami’iyyar NDC ta karyata wasu labarai da ake yadawa a kafafan sada zumunta kan cewa tana da...
May 3, 2026
62
Kotun sojin Mali ta ce an kama sojojin ƙasar da dama kan zargin hannu a hare-haren ƴanbindiga...
May 3, 2026
66
Tsohon gwamnan jihar Kano, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya ce har yanzu bai yanke hukunci na karshe...
May 2, 2026
61
Gwamnatin Jihar Kano ta fito fili ta wanke tsohon Shugaban Ma’aikatan Jiha, Abdullahi Musa, daga zargin...
May 2, 2026
31
Rundunar Sojin kasarnan ta ladabtar da wani soja da ke aiki a ƙarƙashin Operation Hadin Kai bayan...
May 2, 2026
32
Kafofin yada labaran Iran sun ce Tehran ta gabatar wa Pakistan sabon daftarinta na tattaunawa da Amurka....
May 2, 2026
154
Sojojin Operation Hadin Kai sun kashe ’yan ta’adda huɗu da ake tare da ƙwato makamai da kayan...
May 2, 2026
39
Tsohuwar ‘yar takarar gwamnan Jihar Adamawa a shekarar 2023, Sanata Aishatu Dahiru Binani, ta fice daga jam’iyyar...
