Wasu da ake zargin ƴan bindiga ne sun kai hari Makarantar Sakandaren Gwamnati da ke Opada-Olowa a...
Tsaro
July 15, 2026
53
Majalisar Wakilan Tarayya ta janye kudirin dokar da ta gabatar a baya kan kafa rundunar ’yan sandan...
July 13, 2026
61
Ishaq Sani Dambazau Yan bindiga sun sace Kolawale Mathew Owoade, wani manomi kuma shugaban makarantar ilimin makiyaya...
July 10, 2026
55
Dakarun rundunar Operation HADIN KAI sun kama wata mata ‘yar ƙasar Chadi da ake zargi da safarar...
July 9, 2026
39
Ministan Tsaro, Christopher Musa, ya bayyana cewa gwamnatin tarayya ta ƙara mafi ƙarancin albashin sojoji zuwa naira...
June 30, 2026
44
Rundunar Sojin Najeriya ta ce akalla kwamandojin ƙungiyar ISWAP 76 ne suka miƙa wuya ga dakarun Operation...
June 29, 2026
67
Wani matashi mai suna Umar Halilu Babatuwa ya rasa ransa sakamakon fadan daba tsakanin Kofar Nassarawa da...
June 28, 2026
37
‘Yan bindiga sun kashe limamin wani ƙauye da wasu mutum uku tare da yin garkuwa da mazauna...
June 27, 2026
122
Rundunar Sojin kasa ta sanar da shirin ɗaukar sabbin sojoji dubu 28 bayan buɗe sabon sansanin horas...
