Matatar Dangote ta yi gargaɗin cewa farashin litar fetur a Najeriya na iya haura N1,400 idan ƙasar...
Asiya Mustapha Sani
January 6, 2026
426
Kotun Ƙoli ta ƙasar Guinea ta tabbatar da zaɓen shugaban ƙasa, inda jagoran juyin mulkin ƙasar, Mamady...
January 6, 2026
153
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Najeriya ta aika saƙon gargaɗi ga sauran ƙasashen da ke fafatawa a gasar...
January 6, 2026
188
Wata gobara ta kone shaguna da motoci a babbar kasuwar kayan motoci da ke Sakkwato, wadda aka...
January 6, 2026
194
Rundunar ’Yan Sandan Jihar Kano ta jaddada cewa ba za ta sassauta wa duk wanda aka samu...
January 6, 2026
203
Jam’iyyar APC ta buƙaci Ministan Abuja, Nyesom Wike, da ya ajiye muƙaminsa ya mayar da hankali kan...
January 1, 2026
162
Ƙungiyar Ɗalibai ta Kasa (NANS) ta fara shirin wayar da kan ɗalibai domin gudanar da zanga-zanga a...
January 1, 2026
235
Jami’an tsaron Turkiyya na ci gaba da aikin gano masu tsattsauran ra’ayin Islama da ake zargi da...
January 1, 2026
266
Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Mohammed, ya zargi Gwamnatin Tarayya da amfani da Hukumar EFCC domin tsangwama da...
December 30, 2025
612
Kotun Ɗaukaka Ƙara ta tabbatar da hukuncin kisa da Babbar Kotun Jihar Kano ta yanke wa Abdulmalik...
