Gwamnatin Jamhuriyar Nijar ta yi ƙarin albashi mafi ƙanƙanta ga ma’aikata daga cefa 30,000 zuwa cefa 42,000,...
Labaran Waje
October 21, 2025
216
Jagoran addini na Iran, Ayatollah Ali Khamenei ya musanta iƙirarin da Shugaban Trump ya yi cewa an...
October 17, 2025
83
Hukumomi a Kamaru sun haramta duk wata zanga-zanga a kan titunan babban birnin kasuwancin ƙasar har sai...
October 13, 2025
250
Gwamnatin Taliban ta Afghanistan ta tabbatar da kai hari kan dakarun Pakistan a wurare da dama da...
October 12, 2025
166
A yayin da ’yan ƙasar Kamaru ke fita rumfunan zaɓe a yau Lahadi domin kaɗa ƙuri’unsu a...
October 10, 2025
86
Majalisar Ministocin Isra’ila ta amince da shirin da Shugaban Amurka Donald Trump ya gabatar, dangane da tsagaita...
October 9, 2025
113
Al’ummar falasdinawan da ke Gaza sun nuna jin dadi da farin ciki sanarwar yarjejeniyar tsagaita wuta da...
October 4, 2025
125
Hamas ta amince ta saki dukkan ƴan Isra’ila da ta ke rike da su. Wata sanarwa da...
October 4, 2025
166
Majalisar dokokin Chadi ta amince da shirin yiwa kundin tsarin mulkin ƙasar garambawul da zai ba wa...
October 3, 2025
121
Ƙungiyoyin masu fafutuka a Madagascar sun kira gagarumin zanga-zangar adawa da gwamnati a babban birnin ƙasar, domin...
