Wakilan majalisar dokokin Amurka sun zo Najeriya domin ci gaba da tattaunawarsu kan matsalar tsaro. Tawagar ta...
Labaran Waje
December 4, 2025
140
Hukumar Hana Safarar Bil’adama Ta Kasa (NAPTIP) reshen jihar Kano ta kama wata mata a bisa zargin...
December 1, 2025
74
Firaministan Isra’ila Benjamin Netanyahu, wanda ake zargi da laifukan cin hanci da rashawa, ya gabatar da neman...
December 1, 2025
171
Jamhuriyar Congo ta ce hamɓararren shugaban ƙasar Guinea-Bissau, Umaro Sissocco Embaló, ya isa Brazzaville babban birnin ƙasar....
November 26, 2025
84
Wakilan Amurka da Rasha sun yi wata tattaunawa a birnin Abu Dhabi na Haɗaɗɗiyar Daular Larabawa, a...
November 25, 2025
299
Ƙungiyar RSF ta Sudan ta sanar da tsagaita wuta na tsawon wata uku, domin ayyukan jinƙai a...
November 25, 2025
93
Daga Fatima Hassan Gagara Iran ta nemi taimakon ƙasashen waje wajen don kashe wata gobarar daji da...
November 24, 2025
77
Amurka za ta ƙarfafa haɗin gwiwar tsaro da Najeriya ta hanyar samar da ƙarin tallafin bayanan sirri...
November 24, 2025
99
Wakilai daga Amurka da Ukraine da ƙasashen Faransa da Birtaniya da kuma Jamus ake sa ran za...
November 20, 2025
146
Aƙalla mutane 19 ne suka rasa rayukansu, yayin da fiye da 66 suka jikkata a wani mummunan...
