Gwamnatin tarayya ta bayyana cewa shiyyar arewa maso yamma ce ke da kaso mafi tsoka na kuɗaɗen...
Labarai
September 2, 2025
713
Gwamnatin jihar Katsina ta sanar da cafke wasu mutane biyu bisa zargin safarar muggan makamai daga jihar...
September 2, 2025
378
Shugaban kasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana cewa ba shi da wata matsala ko rikici tsakaninsa da...
September 2, 2025
294
Shugaban kasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana cewa ba shi da wata matsala ko rikici tsakaninsa da...
September 2, 2025
434
Hukumar Kula da Gudanar da Ruwa ta Kasa (NIHSA) ta yi hasashen ambaliyar ruwa a kananan hukumomi...
September 2, 2025
504
Wasu da ake zargin ‘yan daba ne sun kai hari kan tawagar tsohon Ministan Shari’a kuma tsohon...
September 2, 2025
522
Kwamishinan Muhalli da Sauyin Yanayi na Jihar Kano, Dakta Dahir Muhammad Hashim ya bukaci dukkan Ma’aikatu da...
September 1, 2025
1221
Wata Kotu a ƙasar Finland ta yanke wa ɗan Najeriya mai ‘rajin ɓallewar ƙasar Biyafara Simon Ekpa...
September 1, 2025
853
Babban hafsan tsaron Nijeriya, Janar Christopher Musa, ya ƙaddamar da sabuwar rundunar haɗin gwiwa mai suna Operation...
September 1, 2025
568
Hukumar kula da Yanayi ta Ƙasa (NiMet) ta yi hasashen samun ruwan sama tare da guguwa mai...
