Hukumar Wayar da Kan Al’umma ta Kasa (NOA) ta jaddada bukatar hadin kai tsakanin al’umma da hukumomi...
Labarai
September 9, 2025
138
A duk ranar 9 ga watan Satumba kowacce shekara ake tunawa da ranar kare ilmi daga hare-haren...
September 9, 2025
345
Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya kaddamar da Majalisar Shura ta jihar domin tallafa wa gwamnati...
September 9, 2025
291
Tsofaffin sojojin Najeriya da suka kwashe kusan mako guda suna zanga-zanga a gaban Ma’aikatar Kuɗi da ke...
September 9, 2025
307
Ganawar da gwamnatin tarayya da shugabannin ƙungiyar ma’aikatan Mai da Gas ta ƙasa, NUPENG, a Abuja ya...
September 8, 2025
350
Gwamnatin jahar Kano ta jaddada aniyarta na ci gaba da tallafawa Mata da Matasa a fadin jihar....
September 8, 2025
411
Matatar mai ta Dangote ta ƙaryata rahoton da ake yadawa na cewa za ta iya rufe matatar...
September 8, 2025
512
Rasha ta kai hari mafi girma a Ukraine tun bayan da aka fara yaƙi tsakanin ƙasashen biyu,...
September 8, 2025
402
Gwamnan jihar Kaduna, Sanata Uba Sani, ya ƙaryata zargin cewa yana ƙarƙashin jagorancin siyasar tsohon gwamna, Malam...
September 8, 2025
322
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya yi Allah-wadai da sabon harin da Boko Haram suka kai...
