Rundunar Sojin Sudan ta bayyana cewa ta sake ƙwace iko da fadar shugaban ƙasar da ke Khartoum....
Da dumi-dumi
March 21, 2025
543
Shugaba Bola Ahmed Tinubu, ya yaba wa Majalisar Kasa kan tabbatar da dokar ta-ɓaci da ya ayyana...
March 19, 2025
644
Sabon kwamishinan ‘yan sandan Kano Ibrahim Adamu Bakori ya kai ziyarar gani da ido kasuwar Kwalema dake...
March 19, 2025
697
Dakataccen Gwamnan jihar Rivers Siminalayi Fubara ya bukaci al’ummar jihar akan su kwantar da hankalinsu tare da...
March 19, 2025
869
Wata gobara da tashi a safiyar Larabar ta kone kasuwar ’yan gwan-gwan da ke unguwar Dakata a...
March 18, 2025
548
Shugaban kasa Bola Ahmed Tinubu ya sanar da sanya dokar ta ɓaci a jihar Rivers tsawon watanni...
March 18, 2025
625
Gwamnatin Nijar ta sanar da ficewarta daga ƙungiyar OIF, wadda ke haɗa ƙasashen da ke amfani da...
March 18, 2025
753
Hukumar Ƙididdiga ta Najeriya (NBS) ta bayyana cewa farashin kaya ya ragu a watan Fabrairun 2025, inda...
March 18, 2025
1307
Sama da Matasa 3,600 ne suka yi rijistar shirin tallafawa matasa manoma a jihohin Arewa Maso Yamma,...
March 17, 2025
791
Hukumar EFCC ta cafke Murja Kunya bisa zargin wulakanta takardar Naira. Rahotanni sun ce shahararriyar ‘yar Tik...
