Jihar Kano ta zama kan gaba a sakamakon jarrabawar kammala sakandire ta 2025 (SSCE) da Hukumar NECO...
Muhammad Bashir Hotoro
September 17, 2025
516
Aminu Abdullahi Ibrahim Ƙungiyar tuntuɓa ta arewacin Najeriya, (ACF) ta musanta labarin kalubalantar hana ‘yan APC takara...
September 13, 2025
915
Babbar jam’iyar adawa ta PDP ta ƙaddamar da kwamitin gudanar da taronta na ƙasa mai mambobi 119,...
September 13, 2025
452
Hukumar yaki da cin hanci da rashawa ta ƙasa (EFCC) ta umarci tsohon shugaban kamfanin mai na...
September 13, 2025
329
Hukumar Kididdiga ta Kasa, NBS, ta ce Najeriya ta samu riba ta kasuwanci ta naira tiriliyan 7.5...
September 13, 2025
339
Gwamnatin Nijar, ta yi Allah wadai da harin da Isra’ila ta kai a ranar 9 ga Satumba...
September 13, 2025
403
Gwamnatin Nijar, ta yi nAllah wadai da harin da Isra’ila ta kai a ranar 9 ga Satumba...
September 11, 2025
1275
Ƙungiyar Inuwar lauyoyin Kano ta mika bukatar sake cigaba da bincike kan zarge zargen da aka yiwa...
September 10, 2025
478
Kwamitin majalisar wakilai mai kula da harkokin sufurin kasa ya bayar da wa’adin sa’o’i 48 ga Ministan...
September 10, 2025
915
Ƙungiyar ƙwadago ta ma’aikatan dakon man fetur da iskar gas ta kasa, NUPENG ta dakatar da yajin...
