A madadin hadakar al’umar garin Kaura Goje, Gwagwarwa, Gawuna, Riga, da Gamar Fulani suna mika godiya ta...
Muhammad Bashir Hotoro
October 25, 2025
138
Shugaban ƙasar Venezuela, Nicolas Maduro, ya zargi Amurka da abin da ya kira “ƙirƙirar wani sabon yaki”...
October 25, 2025
133
Hukumar bada agajin gaggawa ta jihar Neja, ta ce adadin mutanen da suka mutu sanadiyar fashewar tankan...
October 25, 2025
193
Ƙungiyar Ma’aikatan Sufuri da Masu Aiki a Tasha (RTEAN) reshen Jihar Kano ta dakatar da shugabanta na...
October 24, 2025
24
Sanarwar ta bayyana cewa Janar Olufemi Oluyede ya maye gurbin Janar Christopher Musa a matsayin sabon babban...
October 21, 2025
206
Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf ya yi addu’ar Allah Ya yi maganin duk wasu, waɗanda ya...
October 18, 2025
146
Rundunar ’Yan Sandan Jihar Kano ta kama wasu mutane biyar da ake zargi da yin sojan gona...
October 18, 2025
247
Hukumar Wayar da Kan Al’umma ta Najeriya NOA ta sanar da sabbin ka’idoji game da yadda za’a...
October 18, 2025
267
Wasu da ake zargin ƴan bindiga ne sun kai mummunan hari a ofishin ƴansanda na garin Zonkwa...
October 18, 2025
144
Majalisar Dattawa ta shiga tsakani don warware rikici tsakanin gwamnatin tarayya da ƙungiyar malaman jami’o’i (ASUU), a...
