Tawagar ƙwallon ƙafa ta Najeriya ta aika saƙon gargaɗi ga sauran ƙasashen da ke fafatawa a gasar...
Asiya Mustapha Sani
January 6, 2026
44
Wata gobara ta kone shaguna da motoci a babbar kasuwar kayan motoci da ke Sakkwato, wadda aka...
January 6, 2026
22
Rundunar ’Yan Sandan Jihar Kano ta jaddada cewa ba za ta sassauta wa duk wanda aka samu...
January 6, 2026
45
Jam’iyyar APC ta buƙaci Ministan Abuja, Nyesom Wike, da ya ajiye muƙaminsa ya mayar da hankali kan...
January 1, 2026
30
Ƙungiyar Ɗalibai ta Kasa (NANS) ta fara shirin wayar da kan ɗalibai domin gudanar da zanga-zanga a...
January 1, 2026
64
Jami’an tsaron Turkiyya na ci gaba da aikin gano masu tsattsauran ra’ayin Islama da ake zargi da...
January 1, 2026
61
Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Mohammed, ya zargi Gwamnatin Tarayya da amfani da Hukumar EFCC domin tsangwama da...
December 30, 2025
154
Kotun Ɗaukaka Ƙara ta tabbatar da hukuncin kisa da Babbar Kotun Jihar Kano ta yanke wa Abdulmalik...
December 30, 2025
36
Shugaban Amurka, Donald Trump, ya bayyana fatan ganin cimma zango na biyu na yarjejeniyar tsagaita wuta a...
December 30, 2025
45
Gwamnatin Jihar Jigawa ta sanar da shirin soma bai wa daliban da suka kammala karatu a makarantun...
