Yajin aikin ma’aikatan Hukumar Kula da Yanayi ta Kasa (NIMET) ya jefa tsarin zirga-zirgar jiragen sama cikin...
Najeriya
April 24, 2025
438
Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya nuna damuwa kan kisan fararen hula da ake yi a wasu jihohin...
April 18, 2025
686
Tsohon Ministan Shari’a na kasa, Abubakar Malami, SAN, ya yi watsi da iƙirarin da wasu ƴan tsohuwar...
April 18, 2025
489
Sanatar Kogi ta tsakiya, Natasha Akpoti-Uduaghan – da aka dakatar – ta yi kira ga babban sifeton...
April 17, 2025
516
Tsoffin Mambobin jam’iyyar CPC da suka hade da suka kafa APC sun Jaddada goyon bayansu ga Tinubu....
April 9, 2025
332
Ministan Lafiya, Farfesa Muhammad Pate, ya bayyana cewa fiye da likitoci 16,000 ne suka bar Najeriya cikin...
April 9, 2025
531
Gwamnatin tarayya ta bayyana fara wani shiri na gwajin ƙasar noma domin tantance ingancin ƙasa da gano...
April 9, 2025
577
Fadar Shugaban Ƙasa ta mayar da martani mai zafi ga kalaman Sanata Ali Ndume, wanda ke wakiltar...
April 9, 2025
526
Ministar Masana’antu Ciniki da Zuba Jari, Dakta Jumoke Oduwole, ta bayyana damuwa kan karin harajin da Amurka...
April 8, 2025
529
Ƙasar Saudiyya ta musanta rahotannin da ake yaɗawa na cewa ta sanya Najeriya a jerin ƙasashen da...