Gwamnatin jihar Katsina ta sanar da cafke wasu mutane biyu bisa zargin safarar muggan makamai daga jihar...
September 2, 2025
440
Shugaban kasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana cewa ba shi da wata matsala ko rikici tsakaninsa da...
September 2, 2025
362
Shugaban kasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana cewa ba shi da wata matsala ko rikici tsakaninsa da...
September 2, 2025
498
Hukumar Kula da Gudanar da Ruwa ta Kasa (NIHSA) ta yi hasashen ambaliyar ruwa a kananan hukumomi...
September 2, 2025
579
Wasu da ake zargin ‘yan daba ne sun kai hari kan tawagar tsohon Ministan Shari’a kuma tsohon...
September 2, 2025
598
Kwamishinan Muhalli da Sauyin Yanayi na Jihar Kano, Dakta Dahir Muhammad Hashim ya bukaci dukkan Ma’aikatu da...
September 1, 2025
1426
Wata Kotu a ƙasar Finland ta yanke wa ɗan Najeriya mai ‘rajin ɓallewar ƙasar Biyafara Simon Ekpa...
September 1, 2025
1002
Babban hafsan tsaron Nijeriya, Janar Christopher Musa, ya ƙaddamar da sabuwar rundunar haɗin gwiwa mai suna Operation...
September 1, 2025
638
Hukumar kula da Yanayi ta Ƙasa (NiMet) ta yi hasashen samun ruwan sama tare da guguwa mai...
September 1, 2025
510
Tsohon Gwamnan Jihar Kaduna, Malam Nasir Ahmad El-Rufai, ya ce Shugaba Bola Ahmed Tinubu ba zai samu...
