Gwamnatin Taliban ta Afghanistan ta tabbatar da kai hari kan dakarun Pakistan a wurare da dama da...
Labaran Waje
October 12, 2025
327
A yayin da ’yan ƙasar Kamaru ke fita rumfunan zaɓe a yau Lahadi domin kaɗa ƙuri’unsu a...
October 10, 2025
143
Majalisar Ministocin Isra’ila ta amince da shirin da Shugaban Amurka Donald Trump ya gabatar, dangane da tsagaita...
October 9, 2025
172
Al’ummar falasdinawan da ke Gaza sun nuna jin dadi da farin ciki sanarwar yarjejeniyar tsagaita wuta da...
October 4, 2025
182
Hamas ta amince ta saki dukkan ƴan Isra’ila da ta ke rike da su. Wata sanarwa da...
October 4, 2025
239
Majalisar dokokin Chadi ta amince da shirin yiwa kundin tsarin mulkin ƙasar garambawul da zai ba wa...
October 3, 2025
183
Ƙungiyoyin masu fafutuka a Madagascar sun kira gagarumin zanga-zangar adawa da gwamnati a babban birnin ƙasar, domin...
October 2, 2025
191
wasu mutane biyu sun mutu, Uku sun Jikkata a wani hari da aka kai kan tarin yahudawa...
October 2, 2025
174
Sojojin ruwan Isra’ila sun tare ayarin jiragen ruwan na Global Sumud da suka nufi Gaza domin kawo...
September 29, 2025
202
‘Yan sanda a jihar Michigan da ke Amurka na gudanar da bincike a kan kisan aƙalla mutum...
