Hukumar Wayar da Kan Al’umma ta Kasa (NOA) ta jaddada bukatar hadin kai tsakanin al’umma da hukumomi...
Labarai
September 9, 2025
104
A duk ranar 9 ga watan Satumba kowacce shekara ake tunawa da ranar kare ilmi daga hare-haren...
September 9, 2025
292
Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya kaddamar da Majalisar Shura ta jihar domin tallafa wa gwamnati...
September 9, 2025
236
Tsofaffin sojojin Najeriya da suka kwashe kusan mako guda suna zanga-zanga a gaban Ma’aikatar Kuɗi da ke...
September 9, 2025
255
Ganawar da gwamnatin tarayya da shugabannin ƙungiyar ma’aikatan Mai da Gas ta ƙasa, NUPENG, a Abuja ya...
September 8, 2025
304
Gwamnatin jahar Kano ta jaddada aniyarta na ci gaba da tallafawa Mata da Matasa a fadin jihar....
September 8, 2025
363
Matatar mai ta Dangote ta ƙaryata rahoton da ake yadawa na cewa za ta iya rufe matatar...
September 8, 2025
454
Rasha ta kai hari mafi girma a Ukraine tun bayan da aka fara yaƙi tsakanin ƙasashen biyu,...
September 8, 2025
354
Gwamnan jihar Kaduna, Sanata Uba Sani, ya ƙaryata zargin cewa yana ƙarƙashin jagorancin siyasar tsohon gwamna, Malam...
September 8, 2025
279
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya yi Allah-wadai da sabon harin da Boko Haram suka kai...