Tsohon Ministan Shari’a, Cif Michael Aondoakaa, ya yi kira ga gwamnatin Amurka da ta fadada hare-haren da...
Da dumi-dumi
January 1, 2026
79
Ƙungiyar Ɗalibai ta Kasa (NANS) ta fara shirin wayar da kan ɗalibai domin gudanar da zanga-zanga a...
December 30, 2025
413
Kotun Ɗaukaka Ƙara ta tabbatar da hukuncin kisa da Babbar Kotun Jihar Kano ta yanke wa Abdulmalik...
December 30, 2025
75
Shugaban Amurka, Donald Trump, ya bayyana fatan ganin cimma zango na biyu na yarjejeniyar tsagaita wuta a...
December 30, 2025
97
Gwamnatin Jihar Jigawa ta sanar da shirin soma bai wa daliban da suka kammala karatu a makarantun...
December 30, 2025
112
Shugabannin Jam’iyyar NNPP na mazaɓar Gargari da ke Karamar Hukumar Dawakin Tofa a Jihar Kano sun sanar...
December 30, 2025
186
Shugaban Najeriya Bola Ahmed Tinubu ya aike da saƙon ta’aziyya ga fitaccen ɗan damben duniya, Anthony Joshua,...
December 30, 2025
104
Shugaban Amurka Donald Trump ya gana da Firaministan Isra’ila Benyamin Netanyahu a jihar Florida, inda suka tattauna...
December 30, 2025
103
Ma’aikata shida na Gidan Talabijin na Ƙasa (NTA) da ke Gombe sun rasu, yayin da wasu hudu...
December 30, 2025
208
Babbar Cibiyar Wutar Lantarki ta Ƙasa ta koma aiki bayan lalacewar da ta yi tsawon Litinin, lamarin...
