Guda cikin ƴan takarar neman kujerar shugabancin ƙasar Kamaru ya yi ikirarin lashe zaɓen ƙasar Issa Tchiroma...
Rukayya Ahmad Bello
October 14, 2025
183
Ma’aikatar Shari’a da haɗin gwiwar Hukumar Wayar Da Kai Ta Ƙasa (NOA) sun ƙaddamar da gagamin wayar...
October 14, 2025
327
Majalisar ƙasa ta gabatar da sabon shirin da ke neman sauya lokacin zaɓen shugaban ƙasa da na...
October 14, 2025
253
Iyalan Marigayi Bilyaminu Bello wanda matarsa Maryam Sanda ta hallaka kuma kotun Koli ta tabbatar hukuncin kisa...
October 12, 2025
230
Masarautar Saudiyya ta sanar da sabbin dokoki da ƙa’idojin lafiya da za su zama wajibi ga...
October 12, 2025
474
Majalisar ministocin ƙungiyar ƙasashen yammacin Afrika ECOWAS, ta gudanar da wani taro a Abuja, inda ta tattauna...
October 12, 2025
209
Gwamnan Jihar Kebbi, Nasir Idris, ya bayar da kyautar motoci ƙirar Hilux guda shida da babura 30...
October 12, 2025
207
Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya bar birnin tarayya Abuja domin halartar taron shugabannin ƙasashe na Aqaba Process...
October 8, 2025
312
Jam’iyyun siyasa a Najeriya sun yi kira da a sake tsarin yadda ake nada shugaban hukumar zabe...
October 4, 2025
244
Hamas ta amince ta saki dukkan ƴan Isra’ila da ta ke rike da su. Wata sanarwa da...
