Aminu Abdullahi Ibrahim Ƙungiyar tuntuɓa ta arewacin Najeriya, (ACF) ta musanta labarin kalubalantar hana ‘yan APC takara...
Muhammad Bashir Hotoro
September 13, 2025
215
Babbar jam’iyar adawa ta PDP ta ƙaddamar da kwamitin gudanar da taronta na ƙasa mai mambobi 119,...
September 13, 2025
186
Hukumar yaki da cin hanci da rashawa ta ƙasa (EFCC) ta umarci tsohon shugaban kamfanin mai na...
September 13, 2025
100
Hukumar Kididdiga ta Kasa, NBS, ta ce Najeriya ta samu riba ta kasuwanci ta naira tiriliyan 7.5...
September 13, 2025
151
Gwamnatin Nijar, ta yi Allah wadai da harin da Isra’ila ta kai a ranar 9 ga Satumba...
September 13, 2025
155
Gwamnatin Nijar, ta yi nAllah wadai da harin da Isra’ila ta kai a ranar 9 ga Satumba...
September 11, 2025
506
Ƙungiyar Inuwar lauyoyin Kano ta mika bukatar sake cigaba da bincike kan zarge zargen da aka yiwa...
September 10, 2025
258
Kwamitin majalisar wakilai mai kula da harkokin sufurin kasa ya bayar da wa’adin sa’o’i 48 ga Ministan...
September 10, 2025
304
Ƙungiyar ƙwadago ta ma’aikatan dakon man fetur da iskar gas ta kasa, NUPENG ta dakatar da yajin...
September 10, 2025
113
Jam’iyyar PDP ta soki abin da ta kira yunkurin hana sanata natasha akpoti-uduaghan ta dawo bakin aiki...