Tsohon gwamnan jihar Jigawa Alhaji Sule Lamido, ya yi barazanar ɗaukar matakin shari’a kan hana shi...
PDP
October 28, 2025
278
Jam’iyyar PDP ta sanar da ɗage tantance ƴantakarar neman shugabancin jam’iyyar zuwa wani lokacin nan gaba. Tun...
October 28, 2025
116
Tsohon gwamnan jihar Jigawa Alhaji Sule Lamido, ya yi barazanar ɗaukar matakin shari’a kan hana shi samun...
October 24, 2025
219
Ministan Babban Birnin Tarayya, Nyesom Wike, ya bayyana cewa tsohon Shugaban kasa, Goodluck Jonathan, bai taba gaya...
October 22, 2025
296
Shugabannin jam’iyyar PDP na Arewa sun yanke shawarar mayar da shugabancin jam’iyyar na kasa zuwa yankin Arewa...
October 1, 2025
169
Tsohon shugaban ƙasa Olusegun Obasanjo, yayi kira da cewa matsalolin yara da ba sa zuwa makaranta a...
September 13, 2025
444
Babbar jam’iyar adawa ta PDP ta ƙaddamar da kwamitin gudanar da taronta na ƙasa mai mambobi 119,...
September 10, 2025
192
Jam’iyyar PDP ta soki abin da ta kira yunkurin hana sanata natasha akpoti-uduaghan ta dawo bakin aiki...
August 26, 2025
1717
Jam’iyyar PDP ta sanar da cewa yankin kudu zai tsayar da ɗan takarar shugaban ƙasa a zaɓen...
August 14, 2025
1872
Babbar jam’iyyar adawa PDP ta kaddamar da kwamitocin zartaswa na shiyoyi da kuma kwamitin tsara zaɓen shugaban...
