Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya nuna damuwa kan kisan fararen hula da ake yi a wasu jihohin...
Najeriya
April 18, 2025
846
Tsohon Ministan Shari’a na kasa, Abubakar Malami, SAN, ya yi watsi da iƙirarin da wasu ƴan tsohuwar...
April 18, 2025
691
Sanatar Kogi ta tsakiya, Natasha Akpoti-Uduaghan – da aka dakatar – ta yi kira ga babban sifeton...
April 17, 2025
673
Tsoffin Mambobin jam’iyyar CPC da suka hade da suka kafa APC sun Jaddada goyon bayansu ga Tinubu....
April 9, 2025
487
Ministan Lafiya, Farfesa Muhammad Pate, ya bayyana cewa fiye da likitoci 16,000 ne suka bar Najeriya cikin...
April 9, 2025
732
Gwamnatin tarayya ta bayyana fara wani shiri na gwajin ƙasar noma domin tantance ingancin ƙasa da gano...
April 9, 2025
740
Fadar Shugaban Ƙasa ta mayar da martani mai zafi ga kalaman Sanata Ali Ndume, wanda ke wakiltar...
April 9, 2025
706
Ministar Masana’antu Ciniki da Zuba Jari, Dakta Jumoke Oduwole, ta bayyana damuwa kan karin harajin da Amurka...
April 8, 2025
732
Ƙasar Saudiyya ta musanta rahotannin da ake yaɗawa na cewa ta sanya Najeriya a jerin ƙasashen da...
April 7, 2025
821
Wasu da ake zargin mayakan Boko Haram ne sun kai hari kauyen Izge da ke Karamar Hukumar...
