Jami’an Hukumar Yaki da Sha da Fataucin Miyagun Kwayoyi (NDLEA) anan Kano sun kama buhu uku na...
September 11, 2025
333
Rundunar ‘Yan Sandan Jihar Kano ta tabbatar wa jama’a cewa ta tanadi cikakkun matakan tsaro domin gudanar...
September 11, 2025
230
Wata kotu a Afrika ta Kudu ta yanke wa ‘yan ƙasar China bakwai hukuncin ɗaurin shekaru 20...
September 11, 2025
133
Hukumar tsaron farin kaya ta Najeriya (DSS) ta gurfanar da wasu manyan kwamandojin ƙungiyar ta’addanci ta Ansaru...
September 11, 2025
827
Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya sanya hannu a kan ƙwarya-ƙwaryan kasafin kuɗin shekara ta 2025,...
September 11, 2025
523
Gwamnatin Jihar Kano ta tabbatar da batan wani mahajjaci ɗanta a ƙasa mai tsarki yayin gudanar da...
September 11, 2025
414
Shugaban ƙasa Bola Ahmad Tinubu ya umarci majalisar zartarwa ta tarayya da ta gaggauta ɗaukar matakai masu...
September 11, 2025
386
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu zai yi wa ‘yan Najeriya jawabi na musamman a ranar Laraba, 1...
September 10, 2025
195
Ƙungiyar Direbobin Motocin Haya ta ƙasa reshen Kano dake tashar Kofar Wambai ta roƙi Gwamnatin Jihar Kano...
September 10, 2025
290
Karamar hukumar Nasarawa ta ce babu kamshin gaskiya a zargin da wasu mutane ke yi na zargin...
