Wani jami’in Vigilante a unguwar Tsamiya da ke Brigade, cikin karamar hukumar Nasarawa a Kano, Idris Salisu,...
November 16, 2025
89
An zabi tsohon Minista Kabiru Tanimu Turaki (SAN), a matsayin sabon shugaban Jam’iyyar (PDP) na ƙasa. An...
November 16, 2025
140
Daga Fatima Hassan Gagara Fitacciyar jarumar Kannywood, Zahra’u Saleh Pantami, wacce aka fi sani da Adama...
November 16, 2025
93
Ana zargin Ƴan bindiga da kashe wani fitaccen ɗansiyasa a jihar Zamfara da ke arewa maso yammacin...
November 16, 2025
132
Sanarwar korar ministan Abuja Nyseom Wike daga jamiyyar PDP ta bar baya da kura, bayan da wasu...
November 16, 2025
94
Jam’iyyar PDP ta zaɓi Kabiru Tanimu Turaki SAN, a matsayin sabon shugabanta. Turaki ya hau matsayin ne...
November 16, 2025
73
Gwamnan Adamawa ya yi watsi da korar da PDP ta yiwa Ministan Babban Birnin Tarayya, Nyesom Wike...
November 15, 2025
84
Shugaban ƙasar Afirkata Kudu Cyril Ramaphosa ya tabbatar da karɓar Falasɗinawa 153 da Isra’ila ta tura ƙasar...
November 15, 2025
105
Hukumar kare haƙƙin ɗan’adam ta Majalisar Dinkin Duniya ta amince da kaddamar da bincike a hukumance kan...
November 15, 2025
81
Gwamnatin Kano ta shawarci mazauna jihar da su dinga zuwa cibiyoyin kiwon lafiya domin yin gwaje-gwajen duba...
