Babbar Kotun Tarayya da ke zamanta a Abuja ta bayar da umarnin kwace kadarori guda 57 mallakin...
January 8, 2026
156
Gwamnatin Kano ta bada gudummawar naira miliyan 36 ga asusun ‘yan Mazan jiya, domin tallafawa iyalan tsoffin...
January 6, 2026
104
Shugaban Angola kuma shugaban Tarayyar Afirka (AU), ya gabatar da wasu shawarwari don kawo ƙarshen rikicin da...
January 6, 2026
170
Wasu yara a jihar Borno sun nannado harsasan harbo jirgin sama a ragar kama kifi a yankin...
January 6, 2026
139
Matatar Dangote ta yi gargaɗin cewa farashin litar fetur a Najeriya na iya haura N1,400 idan ƙasar...
January 6, 2026
327
Kotun Ƙoli ta ƙasar Guinea ta tabbatar da zaɓen shugaban ƙasa, inda jagoran juyin mulkin ƙasar, Mamady...
January 6, 2026
115
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Najeriya ta aika saƙon gargaɗi ga sauran ƙasashen da ke fafatawa a gasar...
January 6, 2026
150
Wata gobara ta kone shaguna da motoci a babbar kasuwar kayan motoci da ke Sakkwato, wadda aka...
January 6, 2026
147
Rundunar ’Yan Sandan Jihar Kano ta jaddada cewa ba za ta sassauta wa duk wanda aka samu...
January 6, 2026
166
Jam’iyyar APC ta buƙaci Ministan Abuja, Nyesom Wike, da ya ajiye muƙaminsa ya mayar da hankali kan...
