Ƙasar Saudiyya ta musanta rahotannin da ake yaɗawa na cewa ta sanya Najeriya a jerin ƙasashen da...
April 7, 2025
701
Khartoum, babban birnin Sudan da aka ragargaza a yanzu ya kasance shiru, bayan tsawon makonni da aka...
April 7, 2025
879
Wasu da ake zargin mayakan Boko Haram ne sun kai hari kauyen Izge da ke Karamar Hukumar...
April 7, 2025
480
Mazauna yankin ƙaramar hukumar Funtua ta jihar Katsina sun ce ƴanbindiga sun shiga wasu ƙauyukan yankin, sun...
April 7, 2025
1623
Ƙungiyar Gwamnonin Arewa ta nemi a kawo ƙarshen kisan gillar da ake yi na ba gaira ba...
April 7, 2025
529
Jami’ar Bayero ta musanta labarin da ake yadawa cewa ta kori dalibanta sama da 142 dake karatu...
April 6, 2025
660
Rundunar Ƴan Sandan Najeriya ta janye Kiran da ta yi wa Sarkin Kano Muhammadu Sunusi na II...
April 6, 2025
675
An bayyana gayyatar sarkin Kano da Babban Sifeton ‘yan sanda ya yi zuwa Abuja don amsa tambayoyi...
April 5, 2025
697
Wata Babbar Kotun Tarayya da ke zamanta a Abuja, ta yi watsi da karar da Sanata Rabi’u...
April 5, 2025
640
Mataimakin Shugaban Majalisar Dattawa Sanata Barau Jibrin ya aika da gudunmawar kudi miliyan 16 ga iyalan mafarautan...
