Iran sun ci gaba da kai wajuna hari da makamai masu linzami Donald Trump ya buƙaci mazauna...
Labaran Waje
June 18, 2025
607
Masu zanga-zanga a Kenya sun sha duka da hayaƙi mai sa ƙwalla bayan sun fito suna kan...
June 17, 2025
381
Wani jirgin saman kamfanin Saudia Airlines dauke da mahajjata 442 daga Jeddah zuwa Jakarta, ya yi saukar...
June 17, 2025
585
Matatar Mai ta ƙasar Isra’ila da ke Haifa ta dakatar da ayyukanta gaba ɗaya, bayan wani harin...
June 16, 2025
958
Iran ta sanar da aiwatar da hukuncin kisa ga mutumin da aka kama yana yi wa Isra’ila...
June 15, 2025
788
Iran ta soke zaman tattaunawa da ya kamata ta yi da Amurka kan batun nukiliyarta a Oman...
June 15, 2025
849
Ana fargabar rikicin da ke ƙara taɓarɓarewa tsakanin ƙasashen Iran da Isra’ila zai iya kawo tangarɗa wajen...
June 14, 2025
524
Iran ta mayar da martani kan hare-haren da Isra’ila ta kai mata a ranar Juma’a da kuma...
June 13, 2025
509
Jagoran addinin Iran Ayatollah Ali Khamenei ya ce Isra’ila za ta ɗanɗana kuɗarta kan hare-haren da ta...
June 13, 2025
661
Babban jami’in diflomasiyyar Amurka Marco Rubio ya ce, Isra’ila ta yi gaban kanta ne ta kai wa...
