Wani jirgin saman kamfanin Saudia Airlines dauke da mahajjata 442 daga Jeddah zuwa Jakarta, ya yi saukar...
Labaran Waje
June 17, 2025
420
Matatar Mai ta ƙasar Isra’ila da ke Haifa ta dakatar da ayyukanta gaba ɗaya, bayan wani harin...
June 16, 2025
835
Iran ta sanar da aiwatar da hukuncin kisa ga mutumin da aka kama yana yi wa Isra’ila...
June 15, 2025
668
Iran ta soke zaman tattaunawa da ya kamata ta yi da Amurka kan batun nukiliyarta a Oman...
June 15, 2025
702
Ana fargabar rikicin da ke ƙara taɓarɓarewa tsakanin ƙasashen Iran da Isra’ila zai iya kawo tangarɗa wajen...
June 14, 2025
387
Iran ta mayar da martani kan hare-haren da Isra’ila ta kai mata a ranar Juma’a da kuma...
June 13, 2025
382
Jagoran addinin Iran Ayatollah Ali Khamenei ya ce Isra’ila za ta ɗanɗana kuɗarta kan hare-haren da ta...
June 13, 2025
539
Babban jami’in diflomasiyyar Amurka Marco Rubio ya ce, Isra’ila ta yi gaban kanta ne ta kai wa...
June 10, 2025
1246
Sojojin Isra’ila sun sake bude wuta kan Falasɗinawa a Gaza yayin da suke hanyarsu ta zuwa wata...
June 8, 2025
670
Shugaban Amurka Donald Trump ya ce alakarsa da tsohon mai ba shi shawara kuma shakikin abokinsa, babban...
