Shugaban kasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana cewa ba shi da wata matsala ko rikici tsakaninsa da...
Labarai
September 2, 2025
341
Shugaban kasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana cewa ba shi da wata matsala ko rikici tsakaninsa da...
September 2, 2025
481
Hukumar Kula da Gudanar da Ruwa ta Kasa (NIHSA) ta yi hasashen ambaliyar ruwa a kananan hukumomi...
September 2, 2025
556
Wasu da ake zargin ‘yan daba ne sun kai hari kan tawagar tsohon Ministan Shari’a kuma tsohon...
September 2, 2025
577
Kwamishinan Muhalli da Sauyin Yanayi na Jihar Kano, Dakta Dahir Muhammad Hashim ya bukaci dukkan Ma’aikatu da...
September 1, 2025
1373
Wata Kotu a ƙasar Finland ta yanke wa ɗan Najeriya mai ‘rajin ɓallewar ƙasar Biyafara Simon Ekpa...
September 1, 2025
953
Babban hafsan tsaron Nijeriya, Janar Christopher Musa, ya ƙaddamar da sabuwar rundunar haɗin gwiwa mai suna Operation...
September 1, 2025
616
Hukumar kula da Yanayi ta Ƙasa (NiMet) ta yi hasashen samun ruwan sama tare da guguwa mai...
September 1, 2025
481
Tsohon Gwamnan Jihar Kaduna, Malam Nasir Ahmad El-Rufai, ya ce Shugaba Bola Ahmed Tinubu ba zai samu...
September 1, 2025
403
Wasu kungiyoyin rajin kawo ƙarshen cin hanci da rashawa sun yi Allah wadai da hukucin babbar kotun...
