Rundunar ‘Yan Sandan Jihar Kano ta tabbatar wa jama’a cewa ta tanadi cikakkun matakan tsaro domin gudanar...
Labarai
September 11, 2025
311
Wata kotu a Afrika ta Kudu ta yanke wa ‘yan ƙasar China bakwai hukuncin ɗaurin shekaru 20...
September 11, 2025
171
Hukumar tsaron farin kaya ta Najeriya (DSS) ta gurfanar da wasu manyan kwamandojin ƙungiyar ta’addanci ta Ansaru...
September 11, 2025
945
Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya sanya hannu a kan ƙwarya-ƙwaryan kasafin kuɗin shekara ta 2025,...
September 11, 2025
574
Gwamnatin Jihar Kano ta tabbatar da batan wani mahajjaci ɗanta a ƙasa mai tsarki yayin gudanar da...
September 11, 2025
490
Shugaban ƙasa Bola Ahmad Tinubu ya umarci majalisar zartarwa ta tarayya da ta gaggauta ɗaukar matakai masu...
September 11, 2025
472
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu zai yi wa ‘yan Najeriya jawabi na musamman a ranar Laraba, 1...
September 10, 2025
236
Ƙungiyar Direbobin Motocin Haya ta ƙasa reshen Kano dake tashar Kofar Wambai ta roƙi Gwamnatin Jihar Kano...
September 10, 2025
389
Karamar hukumar Nasarawa ta ce babu kamshin gaskiya a zargin da wasu mutane ke yi na zargin...
September 10, 2025
206
Rundunar ’yan sandan Jihar Kano ta kama mutane uku da ake zargi da fashi da makami tare...
