Dakarun Rundunar Kare Al’umma da gwamnatin Zamfara (CPG) sun samu nasarar kama wasu mugaggan makamai da ake...
Labarai
November 4, 2025
186
Sanata Natasha Akpoti-Uduaghan, mai wakiltar Kogi ta Tsakiya, ta zargi Shugaban Majalisar Dattawa, Godswill Akpabio, da bayar...
November 4, 2025
228
Janar Abdulsalami Abubakar mai ritaya, ya yi kira ga shugaban Amurka Donald Trump, da ya mayar da...
November 4, 2025
230
Aƙalla mutane 40 ne suka mutu a wani harin jirgin sama mara matuƙi da rundunar RSF ta...
November 4, 2025
170
Mai ba shugaban ƙasa shawara kan harkokin tsaro, Malam Nuhu Ribadu, ya jagoranci wani taron gaggawa tare...
November 4, 2025
213
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar LP, Peter Obi, ya bayyana damuwarsa kan barazanar da shugaban...
November 4, 2025
273
Ministan Birnin Tarayya Abuja, Nyesom Wike, ya zargi jam’iyyun hamayya da haɗa kai da wasu ƙasashen waje...
November 4, 2025
462
Sojojin Najeriya sun samu nasarar daƙile wani sabon yunƙurin kai hari da ake zargin wasu ‘ƴan bindiga...
November 2, 2025
427
Allah Ya yi wa fitaccen jarumin Kannywood, Mato Na Mato, wanda aka fi sani da Malam Nata’ala...
November 2, 2025
227
Gwamnatin tarayya ta ce za ta biya likitoci basussukan da suke bi, sannan za a ɗauki sababbin...
