Hukumomi a Kamaru sun haramta duk wata zanga-zanga a kan titunan babban birnin kasuwancin ƙasar har sai...
Labarai
October 17, 2025
46
Majalisar Dokokin Jihar Kaduna ta amince da kudirin kafa Hukumar Kula Da Harkokin Addinai, bayan gabatar da...
October 17, 2025
80
Shahararriyar ‘yar wasan daga dauyi ta Najeriya, Folashade Oluwafemiayo, ta sake rubuta sunanta a tarihin duniya a...
October 17, 2025
171
Gwamnatin Kano ta sanar da kwace gidajen da ba a kammala aikin su ba a rukunin gidaje...
October 17, 2025
123
Yafiyar da shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya yi wa Maryam Sanda da sauran mutane 174 tana...
October 17, 2025
101
Daga Safina Abdullahi Hassan A cewar masana kiwon lafiya, sankarar mama na daga cikin manyan cututtukan da...
October 17, 2025
229
Malaman addinin Musulunci daga faɗin Arewacin Najeriya sun kammala wani taro na rana guda a Kaduna, wanda...
October 16, 2025
46
Sarkin Musulmi, Alhaji Sa’ad Abubakar III, ya yi kira da a sanya linzami kan amfani da shafukan...
October 16, 2025
168
Ƙungiyar ɗalibai ta ƙasa NANS, ta bai wa gwamnatin tarayya da ƙungiyar malaman jami’o’i ASUU, wa’adin kwanaki...
October 16, 2025
194
Ministan Yaɗa Labarai, Mohammed Idris, ya ce yana sa ran jam’iyyar APC za ta mamaye jihohi 30...
