A yayin da ’yan ƙasar Kamaru ke fita rumfunan zaɓe a yau Lahadi domin kaɗa ƙuri’unsu a...
Labarai
October 12, 2025
66
Majalisar ministocin ƙungiyar ƙasashen yammacin Afrika ECOWAS, ta gudanar da wani taro a Abuja, inda ta tattauna...
October 12, 2025
39
Gwamnan Jihar Kebbi, Nasir Idris, ya bayar da kyautar motoci ƙirar Hilux guda shida da babura 30...
October 12, 2025
42
Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya bar birnin tarayya Abuja domin halartar taron shugabannin ƙasashe na Aqaba Process...
October 11, 2025
48
Sojojin rundunar Operation Hadin Kai (OPHK) sun kashe ‘yan ta’addan ISWAP 15 a wani mummunan hari da...
October 11, 2025
43
Hukumar Kashe Gobara ta Jihar Kano ta tabbatar da mutuwar wasu matasa biyu da suka nutse yayin...
October 11, 2025
133
Wani Likitan ƙwaƙwalwa a Asibitin Neuropsychiatric Aro, a Abeokuta, Jihar Ogun, Dokta Emmanuel Abayomi ya ce kimanin...
October 11, 2025
63
’Yan Sandan sun samu nasarar ceto wasu mutum uku da aka sace, bayan wani samame da ta...
October 11, 2025
67
Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya taya tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Namadi Sambo, murnar nadin sarautar Sardaunan Zazzau....
October 10, 2025
48
Majalisar Ministocin Isra’ila ta amince da shirin da Shugaban Amurka Donald Trump ya gabatar, dangane da tsagaita...
