Ƙungiyar Limaman Najeriya a jiya Alhamis ta gudanar da taron yi wa ƙasar nan addu’o’i a Jihar...
Labarai
January 16, 2026
63
Rundunar ’Yan Sanda a nan Kano ta sanar da dakile yunkurin safarar abubuwan fashewa da miyagun kwayoyi...
January 15, 2026
200
Masu zaɓe a Uganda sun fara kaɗa ƙuri’a a babban zaɓen ƙasar, inda Shugaba Yoweri Museveni ke...
January 15, 2026
105
Jagoran jam’iyyar NNPP kuma tsohon gwamnan jihar Kano, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya ce ba zai koma...
January 13, 2026
122
Tsohon Babban Hafsan Sojin Ƙasa, Laftanar-Janar Tukur Buratai, ya yi gargaɗi kan dogaro da sojoji wajen ayyukan...
January 13, 2026
81
An shiga rana ta biyar da gwamnatin ƙasar Iran ke ci gaba da katse intanet a faɗin...
January 13, 2026
85
Gwamnan Jihar Katsina, Dikko Umar Radda, ya ce sukar da al’umma ke yi kan yawaitar tafiye-tafiye da...
January 13, 2026
87
Duk da rade-radin da ke yawo cewa Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, na shirin sauya sheka...
January 13, 2026
70
’Yan bindiga a yankunan da ke tsakanin jihohin Kano da Katsina sun kakaba haraji ga manoma, inda...
January 12, 2026
63
Kamal Umar Kurna Gwamnatin Kano ta ce zata mayar da hankali wajen tallafawa rayuwar mata da kuma...
