A rana mai kamar ta yau 27 ga watan Mayun 1967 Gwamnatin Mulkin Soja ta Janar Yakubu...
Labarai
May 27, 2025
522
Jami’iyyar PDP ta yi Allah-wadai da matakin Hukumar Kula Da Birnin Tarayya Abuja (FCTA) ta yi na...
May 27, 2025
734
Gwamnatin jihar Kano ta sanar da fitar da sama da Naira miliyan 150 domin sake gina masallacin...
May 26, 2025
731
Fitacciyar jaruma a Masana’antar Kannywood kuma tsohuwar matara Sani Danja ta tabbatar da mutuwar aurenta na biyu...
May 26, 2025
590
Kotu ta yankewa matashin da ya kashe masallata 23 ta hanyar zuba musu fetur da cinna musu...
May 26, 2025
563
Hukumomi a ƙasar Saudiyya sun hana Sheikh Ahmad Gumi shiga ƙasar domin gudanar da aikin hajjin bana....
May 25, 2025
1415
Ƙyautar takalmin zinare da ake kira ‘European Golden Boot’, ana bayar da shi ne a duk ƙarshen...
May 25, 2025
921
Daga Aminu Abdullahi Ibrahim Gwamnan Kano Abba Kabir Yusuf ya bai wa daliban Cyprus 84 aiki nan...
May 22, 2025
716
Ƙungiyar siyasa ta Northern Democrats, ƙarƙashin jagorancin Malam Ibrahim Shekarau ta ce, za ta shiga sabuwar haɗakar...
May 22, 2025
725
Kamfanin Dangote da ya mallaki matatar mai ta Dangote ya sanar da sabon ragin farashin man fetur...
