Hukumar Jin dadin Alhazai ta jihar Kano ta sanya Miliyan Takwas da Dubu Dari Biyar 8,500,000 a...
Labaran Kano
September 4, 2025
793
Gwamnatin jihar Kano ta gargaɗi ƙungiyar Tuntuba Ta Arewa Consultative Forum (ACF) kan yunƙurinta na kafa sabuwar...
September 3, 2025
452
Hukumar hana sha da fataucin miyagun kwayoyi ta kasa NDLEA reshen jihar Kano ta cafke wani mutum...
September 3, 2025
173
Karamar hukumar Nassarawa ta kaddamar da sabon injin zamani na wanke hakori a cibiyar Lafiya a matakin...
September 1, 2025
299
Wasu kungiyoyin rajin kawo ƙarshen cin hanci da rashawa sun yi Allah wadai da hukucin babbar kotun...
August 29, 2025
675
Kotun Majistiri mai lamba 15 da ke Nomansland a Kano ta ba da umarni ga Mataimakin Babban...
August 28, 2025
506
Gwamnatin Kano ta ce jihar Kano ce ta 18 cikin jihohin da su fara yin rijistar katin...
August 28, 2025
262
Ƙungiyar Ma’aikatan Ƙananan Hukumomi ta Ƙasa (NULGE) reshen Kano ta ja hankalin mambobinta kan mutunta aiki da...
August 28, 2025
332
Ƙungiyar Likitocin Idanu ta Najeriya (OSN) ta gudanar da babban taronta na shekara-shekara, wanda ya haɗa da...
August 25, 2025
460
Wasu da ba a san ko suwaye ba sun yiwa wani yaro mai suna Muhammad Gambo yankan...
