Wata kotu a Afrika ta Kudu ta yanke wa ‘yan ƙasar China bakwai hukuncin ɗaurin shekaru 20...
Da dumi-dumi
September 11, 2025
255
Hukumar tsaron farin kaya ta Najeriya (DSS) ta gurfanar da wasu manyan kwamandojin ƙungiyar ta’addanci ta Ansaru...
September 11, 2025
1229
Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya sanya hannu a kan ƙwarya-ƙwaryan kasafin kuɗin shekara ta 2025,...
September 11, 2025
677
Gwamnatin Jihar Kano ta tabbatar da batan wani mahajjaci ɗanta a ƙasa mai tsarki yayin gudanar da...
September 11, 2025
680
Shugaban ƙasa Bola Ahmad Tinubu ya umarci majalisar zartarwa ta tarayya da ta gaggauta ɗaukar matakai masu...
September 11, 2025
715
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu zai yi wa ‘yan Najeriya jawabi na musamman a ranar Laraba, 1...
September 9, 2025
505
Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya kaddamar da Majalisar Shura ta jihar domin tallafa wa gwamnati...
September 9, 2025
443
Tsofaffin sojojin Najeriya da suka kwashe kusan mako guda suna zanga-zanga a gaban Ma’aikatar Kuɗi da ke...
September 9, 2025
435
Ganawar da gwamnatin tarayya da shugabannin ƙungiyar ma’aikatan Mai da Gas ta ƙasa, NUPENG, a Abuja ya...
September 2, 2025
824
Gwamnatin jihar Katsina ta sanar da cafke wasu mutane biyu bisa zargin safarar muggan makamai daga jihar...
