Gwamnatin tarayya ta dakatar da shirinta na gudanar da addu’a da azumi na kwanaki uku domin magance...
Tinubu
June 15, 2025
707
Ana fargabar rikicin da ke ƙara taɓarɓarewa tsakanin ƙasashen Iran da Isra’ila zai iya kawo tangarɗa wajen...
June 13, 2025
435
Shugaban kasa Bola Tinubu ya mayar da martani game da zargin da ƴan adawar ƙasar nan ke...
June 10, 2025
572
Ƙungiyar Fafutukar Yaƙi Da Cin hanci Da Daidaito A Aikin Gwamnati (SERAP) ta buƙaci Shugaba Tinubu da...
June 9, 2025
670
Sanarwar ayyanawar ta fito ne daga Babbar Sakatariyar Ma’aikatar Kula Da Harkokin Cikin Gida, Magdalene Ajani da...
June 9, 2025
1175
Wani baraon waya ya yi ajalin babban jami’in sojan sama mai suna Laftanar Commodore M. Bubaa ta...
June 8, 2025
850
Gwamnan jihar Borno, Farfesa Babagana Zulum, da Shehun Borno, Alhaji Abubakar El-Kanemi, sun yi kira ga gwamnatin...
June 4, 2025
443
Gwamnan jihar Neja Umaru Bago ya bayar da umarnin dakatar da Hawan Bariki a da sauran bukukuwan...
June 2, 2025
459
Al’ummar garin Mokwa na jihar Neja na ci gaba da alhinin rashin ƴan uwa da abokan arziƙi...
June 2, 2025
171
A ƙalla mutane 20 ne suka rasa rayukansu a ƙaramar hukumar Maru ta jihar Zamfara sakamakon harin...
