Labarai Qatar za ta karɓi baƙuncin ƙasashen Larabawa karin da Isra’ila ta kai mata Rukayya Ahmad Bello September 14, 2025 355 A yau Lahadi ne Qatar, za ta karɓi baƙuncin ƙasashen Larabawa Musulmi, domin tattaunawa game da harin... Read More Read more about Qatar za ta karɓi baƙuncin ƙasashen Larabawa karin da Isra’ila ta kai mata
Labarai Labaran Waje Nijar, ta yi Allah wadai da harin da Isra’ila kan Qatar September 13, 2025 177 Gwamnatin Nijar, ta yi nAllah wadai da harin da Isra’ila ta kai a ranar 9 ga Satumba... Read More Read more about Nijar, ta yi Allah wadai da harin da Isra’ila kan Qatar
Labarai Da dumi-dumi 2 Aliko Dangote Ya Gana da Shugaba Trump a Qatar May 15, 2025 1393 Alhaji Aliko Dangote attajirin da ya fi kowa kudi a Africa na daga cikin manyan bakin da... Read More Read more about Aliko Dangote Ya Gana da Shugaba Trump a Qatar