Ministan Lafiya, Farfesa Muhammad Pate, ya bayyana cewa fiye da likitoci 16,000 ne suka bar Najeriya cikin...
Najeriya
April 9, 2025
625
Gwamnatin tarayya ta bayyana fara wani shiri na gwajin ƙasar noma domin tantance ingancin ƙasa da gano...
April 9, 2025
639
Fadar Shugaban Ƙasa ta mayar da martani mai zafi ga kalaman Sanata Ali Ndume, wanda ke wakiltar...
April 9, 2025
602
Ministar Masana’antu Ciniki da Zuba Jari, Dakta Jumoke Oduwole, ta bayyana damuwa kan karin harajin da Amurka...
April 8, 2025
626
Ƙasar Saudiyya ta musanta rahotannin da ake yaɗawa na cewa ta sanya Najeriya a jerin ƙasashen da...
April 7, 2025
704
Wasu da ake zargin mayakan Boko Haram ne sun kai hari kauyen Izge da ke Karamar Hukumar...
March 28, 2025
827
Tsohon gwamnan ya kuma yi kira da a gudanar da binciken kwakwafa don gano da kuma hukunta...
March 28, 2025
659
Majalisar Dattawan ta umarci kwamitinta na sadarwa da ya binciki dalilan tashin farashin data tare da nemo...
March 26, 2025
739
Al’amarin ya faru ne a lokacin da ‘ƴan bindigan suka kai hari kan sansanin soji da ke...
March 25, 2025
1682
Za buga wasan ne a Filin wasa na Godswill Akpabio dake Uyo babban birnin jihar Akwa Ibom....
