Gwamnatin Jihar Katsina ta bayyana cewa fiye da mambobin Katsina Community Watch Corps 100 da kuma fiye...
Da dumi-dumi
July 28, 2025
394
Jam’iyyar (ADC) ta caccaki gwamnatin Tinubu bayan amincewar Majalisar Dokoki Na karbo wani sabon bashin dala biliyan...
July 27, 2025
459
Rikicin da ake gwabzawa a kan iyakar Thailand da Cambodia ya shiga kwana na uku a yau...
July 27, 2025
1720
Shugaban gwamnatin sojin Nijar Janar Abdourahamane Tiani, ya zargi ƙasashen ƙetare da haifar da tsaiko wajen ci...
July 27, 2025
831
Ƙungiyoyin agaji na duniya sun bayyana damuwa game da yawan yunwa da ke ta’azzara a arewacin Najeriya,...
July 27, 2025
1194
Sojojin Najeriya da ke aiki a ƙarƙashin rundunar Operation Fansar Yamma, sun samu nasarar kashe ƙasurgumin ɗan...
July 26, 2025
607
Ma’aikatar Ilimi ta kasa ta musanta rahoton da wasu jaridu suka ruwaito cewa gwamnatin ƙasar ta ƙayyade...
July 26, 2025
934
Gwamna Abba Kabir Yusuf ya rantsar da sabon uban jami’ar ne yayin bikin yaye ɗaliban da suka...
July 25, 2025
1387
Rundunar Ƴansandan Jihar Jigawa ta ce, ta kama wani mutum mai suna Iliyasu Musa, mai shekara 40,...
July 25, 2025
509
Faisal Abdullahi Bila Hukumar Kidayar Jama’a ta kasa National Population Commission NPC ta ce, ta gamsu da...
