Sufeto Janar na ‘ƴan sanda Kayode Egbetokun, ya tabbatar da cewa an kama mutum 26 da ake...
Tinubu
June 24, 2025
638
Tsohon Gwamnan Jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, ya bayyana cewa Shugaba Bola Ahmed Tinubu ba zai yi nasara...
June 22, 2025
979
Najeriya ta ɗauki mataki wajen jagorantar makomar tattalin arzikin Yammacin Afirka yayin da ta qaddamar da Taron...
June 22, 2025
863
Gwamnatin Najeriya ta yi watsi da zargin yin biris da ƴan ƙasarta dake Iran dai-dai lokacin da...
June 21, 2025
792
Rundunar ‘Yan Sandan Jihar Kaduna ta sanar da kama mutum 398 da ake zargi da aikata laifuka...
June 15, 2025
575
Gwmantin jihar Benue ta tabbatar da mutuwar mutane 45 a ƙauyen Yelewata dake jihar, sakamakon harin da...
June 15, 2025
359
Gwamnatin tarayya ta dakatar da shirinta na gudanar da addu’a da azumi na kwanaki uku domin magance...
June 15, 2025
862
Ana fargabar rikicin da ke ƙara taɓarɓarewa tsakanin ƙasashen Iran da Isra’ila zai iya kawo tangarɗa wajen...
June 13, 2025
511
Shugaban kasa Bola Tinubu ya mayar da martani game da zargin da ƴan adawar ƙasar nan ke...
June 10, 2025
672
Ƙungiyar Fafutukar Yaƙi Da Cin hanci Da Daidaito A Aikin Gwamnati (SERAP) ta buƙaci Shugaba Tinubu da...
