Babbar Kotun Tarayya da ke Yenagoa ta yanke hukunci cewa tsohon Shugaban Ƙasa Goodluck Jonathan na da...
Da dumi-dumi
September 5, 2025
436
Tsohon shugaban Najeriya, Olusegun Obasanjo ya bayyana ayyukan mazaɓu da ‘ƴan majalisar dokoki na ƙasa da na...
September 2, 2025
742
Gwamnatin jihar Katsina ta sanar da cafke wasu mutane biyu bisa zargin safarar muggan makamai daga jihar...
September 2, 2025
466
Hukumar Kula da Gudanar da Ruwa ta Kasa (NIHSA) ta yi hasashen ambaliyar ruwa a kananan hukumomi...
September 2, 2025
537
Wasu da ake zargin ‘yan daba ne sun kai hari kan tawagar tsohon Ministan Shari’a kuma tsohon...
September 1, 2025
1314
Wata Kotu a ƙasar Finland ta yanke wa ɗan Najeriya mai ‘rajin ɓallewar ƙasar Biyafara Simon Ekpa...
September 1, 2025
912
Babban hafsan tsaron Nijeriya, Janar Christopher Musa, ya ƙaddamar da sabuwar rundunar haɗin gwiwa mai suna Operation...
September 1, 2025
600
Hukumar kula da Yanayi ta Ƙasa (NiMet) ta yi hasashen samun ruwan sama tare da guguwa mai...
September 1, 2025
467
Tsohon Gwamnan Jihar Kaduna, Malam Nasir Ahmad El-Rufai, ya ce Shugaba Bola Ahmed Tinubu ba zai samu...
September 1, 2025
390
Wasu kungiyoyin rajin kawo ƙarshen cin hanci da rashawa sun yi Allah wadai da hukucin babbar kotun...
