Gwamnan Kano Abba Kabir ya ce gwamnatinsa ta kaddamar da shirin kiwon dabbobi na ₦2.3 biliyan tare...
Da dumi-dumi
October 2, 2025
125
Ƙungiyar agaji ta Red Cross ta ce ta dakatar da ayyukanta a Zirin Gaza saboda ƙaruwar hare-haren...
October 2, 2025
114
Hastsarin kwale-kwalen ya rutsa da ‘yan kasuwa ne da suka taso daga ƙaramar hukumar Ibaji ta jihar...
October 2, 2025
187
Matafiya dake amfani da jirgin kasan Abuja zuwa Kaduna sun nuna farin cikinsu da dawowar zirga-zirgan jirgin,...
October 2, 2025
163
Gwamnatin jihar Kano ta ce za a yada zaman da za yi da Sheikh Lawan Shui’aib Abubakar...
October 1, 2025
157
Ƙungiyar manyan ma’aikatan man fetur da iskar gas ta Kasa, PENGASSAN ta amince da jingine yajin aikin...
September 30, 2025
146
Daga Aisha Ibrahim Gwani Gwamnatin Tarayya za ta fara karbar haraji daga mata masu zaman kansu. Hakan...
September 30, 2025
270
Gwamnan Jihar Nasarawa, Injiniya Abdullahi Sule ya shawarci sauran gwamnonin Arewacin Najeriya su ɗauki cikakken nauyin tsaron...
September 30, 2025
182
Aƙalla mutane biyu sun rasa rayukansu, yayin da wasu biyu suka jikkata sakamakon tashin wani bam da...
September 30, 2025
125
Ƙungiyar Manyan Ma’aikatan Man Fetur da Iskar Gas (PENGASSAN) ta cewa za ta ci gaba da yajin...
