Ƙungiyar Limaman Najeriya a jiya Alhamis ta gudanar da taron yi wa ƙasar nan addu’o’i a Jihar...
Zaynab Ado Kurawa
January 16, 2026
39
Rundunar ’Yan Sanda a nan Kano ta sanar da dakile yunkurin safarar abubuwan fashewa da miyagun kwayoyi...
January 12, 2026
43
Kamal Umar Kurna Gwamnatin Kano ta ce zata mayar da hankali wajen tallafawa rayuwar mata da kuma...
January 12, 2026
40
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya isa birnin Daddiyar Daular Larabawa ta Dubai a daren Lahadi domin...
January 12, 2026
97
Ƙungiyar Likitoci masu neman kwarewa ta kasa ta dakatar da shirin ta na tsunduma yajin aikin da...
January 12, 2026
68
Bayanai daga Iran na cewa aƙalla mutane 500, sun mutu a sakamakon zanga-zangar adawa da tsadar rayuwa,...
January 12, 2026
60
Kamal Umar Kurna Gwamnatin Kano ta ce ta biya kimanin naira biliyan 2 domin karbo takardar shaidar...
January 12, 2026
55
Kawo yanzu babu tabbas kan ranar da gwamnan Kano Abba Kabir Yusuf zai koma jam’iyyar APC. A...
January 9, 2026
47
Shugaban Ƙasar Colombia, Gustavo Petro, ya shaida wa BBC cewa ya yi ammanar cewa Ƙasarsa na fuskantar...
January 9, 2026
49
Tsohon ɗan takarar mataimakin shugaban ƙasa a ƙarƙashin jam’iyyar LP, Datti Baba-Ahmed ya ce lokaci ya yi...
